V420H1-LN3

| แผงรุ่น | V420H1-LN3 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | CHIMEI INNOLUX |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,42 inch, 1920×1080 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา V420H1-LN3 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| โหมดการแสดงผล | Super MVA, Normally Black, Transmissive |
| Active Area | 930.24×523.26 mm |
| เค้าโครง | 983×576 mm |
| พื้นผิว | Antiglare (Haze 25%) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 4000:1 (Typ.) |
| สีที่แสดง | 16.7M (8-bit) , CIE1931 72% |
| เวลาตอบสนอง | 6.5 (Typ.)(G to G) |
| มุมมอง | 88/88/88/88 (Typ.)(CR≥20) (L/R/U/D) |
| ความถี่ | 60Hz |
| ประเภทหลอดไฟ | 16 pcs CCFL Without Driver |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit) , 51 pins |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 12.0V (Typ.) |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ CHIMEI INNOLUX V420H1-LN3
CHIMEI INNOLUX V420H1-LN3 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ CHIMEI INNOLUX V420H1-LN3 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ CHIMEI INNOLUX V420H1-LN3 หรือแอลซีดี CHIMEI INNOLUX อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย CHIMEI INNOLUX V420H1-LN3 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
CHIMEI INNOLUX V420H1-LN3 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ CHIMEI INNOLUX V420H1-LN3 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ CHIMEI INNOLUX V420H1-LN3 หรือแอลซีดี CHIMEI INNOLUX อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย CHIMEI INNOLUX V420H1-LN3 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "V420H1-LN3"
- CHIMEI INNOLUX V420H1-LN3
- แผ่นข้อมูล V420H1-LN3
- ภาพ V420H1-LN3
- ราคา V420H1-LN3
- ผู้จัดจำหน่าย V420H1-LN3

