ภาพรวม
สเปค
TM070DDHG03-40

TM070DDHG03-40 ข้อมูลพื้นฐาน
| แผงรุ่น | TM070DDHG03-40 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | TIANMA |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,7.0 inch, 1024×600 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา TM070DDHG03-40 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 70 °C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ~ 80 °C |
TM070DDHG03-40 รูปแบบและบริการวิศวกรรม
| จุดความละเอียด | 1024(RGB)×600 (WSVGA) |
|---|---|
| การกำหนดค่าพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 169 PPI |
| อัตราส่วนภาพ | 17:10 (H:V) |
| ฟอร์มแฟคเตอร์ | Flat Rectangle Display |
| Dot Pitch | 0.050×0.150 mm (H×V) |
| Pixel Pitch | 0.150×0.150 mm (H×V) |
| น้ำหนัก | TBD |
| พื้นผิว | Antiglare |
| Active Area | 153.6×90 mm (H×V) |
| พื้นที่หน้ากาก | 156.2×92.6 mm (H×V) |
| เค้าร่างมิติ | 165.75×105.39 mm (H×V) |
| ความลึกของโครงร่าง | 3.4±0.3 mm |
| แนวนอนหรือแนวตั้ง | Landscape type |
| แตะแผงควบคุม | Without |
TM070DDHG03-40 คุณสมบัติออปติคอล
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
|---|---|
| ความสว่าง | 320 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 500 : 1 (Typ.) (Transmissive) |
| สีที่แสดง | 262K/16.7M (6-bit / 6-bit + Hi-FRC) |
| ขอบเขตสี | 51% NTSC (CIE1931) |
| เวลาตอบสนอง | 20 (Typ.)(Tr+Td) |
| มุมมอง | 75/75/70/75 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| ความเข้มของสีขาว | Wx:0.306; Wy:0.327 |
| รูปแบบสีขาว | 1.33/1.43 (Typ./Max.)(9 points) |
| แสงแดดอ่านได้ | N |
TM070DDHG03-40 คุณสมบัติของเครื่องใช้ไฟฟ้า
| ความถี่แนวตั้ง | 60Hz |
|---|---|
| การสแกนย้อนกลับ | Yes (U/D, L/R) |
| Driver IC | COG Built-in HX8282 + HX8677 |
TM070DDHG03-40 ระบบแบ็คไลท์
| ตำแหน่งหลอดไฟ | Edge light type |
|---|---|
| ประเภทหลอดไฟ | WLED |
| จำนวนโคมไฟ | 3S6P |
| รูปโคมไฟ | Array |
| อายุการใช้งานหลอดไฟ | 20K(Typ.) (Hours) |
| แรงดันไฟหลอด | 9.3V (Typ.) |
| หลอดไฟปัจจุบัน | 120mA (Typ.) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Included in panel signal interface |
| คณะกรรมการไดร์เวอร์หลอดไฟ | No |
TM070DDHG03-40 การเชื่อมต่อสัญญาณ
| ประเภทสัญญาณ | LVDS |
|---|---|
| ระดับสัญญาณ | LVDS (1 ch, 6/8-bit) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าสำหรับแผง | 3.3/10.0/16.0/-6.8V (Typ.)(VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| ป้อนกระแสสำหรับแผง | TBD |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | FPC |
