ภาพรวม
สเปค
TM050RBH02

TM050RBH02 ข้อมูลพื้นฐาน
| แผงรุ่น | TM050RBH02 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | TIANMA |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,5.0 inch, 800×480 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา TM050RBH02 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 70 °C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ~ 80 °C |
| หมายเหตุ | down side FPC |
TM050RBH02 รูปแบบและบริการวิศวกรรม
| จุดความละเอียด | 800(RGB)×480 (WVGA) |
|---|---|
| การกำหนดค่าพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 188 PPI |
| อัตราส่วนภาพ | 15:9 (H:V) |
| ฟอร์มแฟคเตอร์ | Flat Rectangle Display |
| Dot Pitch | 0.045×0.135 mm (H×V) |
| Pixel Pitch | 0.135×0.135 mm (H×V) |
| น้ำหนัก | TBD |
| พื้นผิว | Antiglare |
| Active Area | 108×64.8 mm (H×V) |
| พื้นที่หน้ากาก | 111.1×67.9 mm (H×V) |
| เค้าร่างมิติ | 120.7×75.8 mm (H×V) |
| ความลึกของโครงร่าง | 4.65 (Max.) mm |
| แนวนอนหรือแนวตั้ง | Landscape type |
| แตะแผงควบคุม | Embeded (Projected Capacitive Touch) |
TM050RBH02 คุณสมบัติออปติคอล
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 450 : 1 (Typ.) (Transmissive) |
| สีที่แสดง | 16.7M (8-bit) |
| ขอบเขตสี | 50% NTSC (CIE1931) |
| เวลาตอบสนอง | 20/20 (Typ.)(Tr/Td) |
| มุมมอง | 60/60/60/45 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| การดูทิศทาง | 12 o'clock |
| ความเข้มของสีขาว | Wx:0.310; Wy:0.330 |
| รูปแบบสีขาว | 1.25/1.33 (Typ./Max.)(9 points) |
| แสงแดดอ่านได้ | N |
TM050RBH02 คุณสมบัติของเครื่องใช้ไฟฟ้า
| ความถี่แนวตั้ง | 60Hz |
|---|---|
| การสแกนย้อนกลับ | No |
| Driver IC | Built-in HX8264 + HX8664-B |
| ตัวควบคุมเวลา (T-CON) | Embedded T-CON |
TM050RBH02 ระบบแบ็คไลท์
| ตำแหน่งหลอดไฟ | Edge light type |
|---|---|
| ประเภทหลอดไฟ | WLED |
| จำนวนโคมไฟ | 7S2P |
| รูปโคมไฟ | Array |
| อายุการใช้งานหลอดไฟ | 20K(Typ.) (Hours) |
| แรงดันไฟหลอด | 23.1V (Typ.) |
| หลอดไฟปัจจุบัน | 40mA (Typ.) |
| การใช้พลังงานหลอดไฟ | 0.93W (Typ.) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Included in panel signal interface |
| คณะกรรมการไดร์เวอร์หลอดไฟ | No |
TM050RBH02 การเชื่อมต่อสัญญาณ
| ประเภทสัญญาณ | TTL |
|---|---|
| ระดับสัญญาณ | Parallel RGB (1 ch, 8-bit) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าสำหรับแผง | 3.3V (Typ.) |
| ป้อนกระแสสำหรับแผง | TBD |
| แรงดันไฟฟ้าสำหรับสัญญาณการแสดงผล | 0≤VIL≤0.3VDD; 0.7VDD1≤VIH≤VDD |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | FPC |
