S121GNX4 R1

| แผงรุ่น | S121GNX4 R1 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | IVO |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,12.1 inch, 1024×768 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา S121GNX4 R1 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| มติ | 1024(RGB)×768 , XGA |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 245.76(W)×184.32(H) mm |
| เปิดช่องมองภาพ | 250.8(W)×189.4(H) mm |
| เค้าร่างขนาด | 279(W)×209(H) ×9(D) mm |
| พื้นผิว | Antiglare |
| ความสว่าง | 400 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800:1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| ดูดีที่สุดใน | 6 o'clock |
| เวลาตอบสนอง | 16 (Typ.)(Tr+Td) |
| สีที่แสดง | 262K/16.7M 72% (CIE1931) |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED , 30K hours , With LED Driver |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | Without |
| น้ำหนักแผง | 518.7/545g (Typ./Max.) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch, 6/8-bit) , 20 pins , Connector |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (Typ.) |
| สิ่งแวดล้อม | Operating Temp.: -20 ~ 70 °C ; Storage Temp.: -30 ~ 80 °C |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ IVO S121GNX4 R1
IVO S121GNX4 R1 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ IVO S121GNX4 R1 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ IVO S121GNX4 R1 หรือแอลซีดี IVO อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย IVO S121GNX4 R1 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
IVO S121GNX4 R1 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ IVO S121GNX4 R1 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ IVO S121GNX4 R1 หรือแอลซีดี IVO อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย IVO S121GNX4 R1 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "S121GNX4 R1"
- IVO S121GNX4 R1
- แผ่นข้อมูล S121GNX4 R1
- ภาพ S121GNX4 R1
- ราคา S121GNX4 R1
- ผู้จัดจำหน่าย S121GNX4 R1

