PA064XS1
| แผงรุ่น | PA064XS1 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | PVI |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,6.4 inch, 320×234 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา PA064XS1 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transflective |
| Active Area | 129.6×97.34 mm |
| เค้าโครง | 143.3×109 mm |
| พื้นผิว | Antiglare |
| อัตราส่วนความคมชัด | 350:1 (Typ.)(Transmissive) |
| สีที่แสดง | Full color |
| เวลาตอบสนอง | 15/25 (Typ.)(Tr/Td) |
| มุมมอง | 50/50/15/35 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | TFT Specific Analog RGB , 30 pins |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3/3.3/5.0/17.0/-12.0V (Typ.)(VCC/VDD1/VDD2/VGH/VGL) |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ PVI PA064XS1
PVI PA064XS1 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ PVI PA064XS1 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ PVI PA064XS1 หรือแอลซีดี PVI อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย PVI PA064XS1 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
PVI PA064XS1 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ PVI PA064XS1 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ PVI PA064XS1 หรือแอลซีดี PVI อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย PVI PA064XS1 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "PA064XS1"
- PVI PA064XS1
- แผ่นข้อมูล PA064XS1
- ภาพ PA064XS1
- ราคา PA064XS1
- ผู้จัดจำหน่าย PA064XS1

