LTN141X7-L08-G

| แผงรุ่น | LTN141X7-L08-G |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | SAMSUNG |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,14.1 inch, 1024×768 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา LTN141X7-L08-G | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| Active Area | 285.696×214.272 mm |
| สไตล์รูปร่าง | Wedge (PCBA Bent, Depth ≥5.2mm) |
| พื้นผิว | |
| อัตราส่วนความคมชัด | |
| สีที่แสดง | 262K (6-bit) |
| เวลาตอบสนอง | |
| มุมมอง | |
| ความถี่ | 60Hz |
| ประเภทหลอดไฟ | CCFL |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch, 6-bit) |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ SAMSUNG LTN141X7-L08-G
SAMSUNG LTN141X7-L08-G ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ SAMSUNG LTN141X7-L08-G pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ SAMSUNG LTN141X7-L08-G หรือแอลซีดี SAMSUNG อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย SAMSUNG LTN141X7-L08-G ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
SAMSUNG LTN141X7-L08-G ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ SAMSUNG LTN141X7-L08-G pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ SAMSUNG LTN141X7-L08-G หรือแอลซีดี SAMSUNG อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย SAMSUNG LTN141X7-L08-G ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "LTN141X7-L08-G"
- SAMSUNG LTN141X7-L08-G
- แผ่นข้อมูล LTN141X7-L08-G
- ภาพ LTN141X7-L08-G
- ราคา LTN141X7-L08-G
- ผู้จัดจำหน่าย LTN141X7-L08-G

