LS057T1SX01

| แผงรุ่น | LS057T1SX01 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | SHARP |
| Descrition | CG-ซิลิคอน ,5.7 inch, 1080×1920 |
| ประเภทแผง | CG-ซิลิคอน |
| ราคา LS057T1SX01 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| โหมดการแสดงผล | Normally Black, Transmissive |
| Active Area | 70.956×126.44 mm |
| เค้าโครง | 75.96×153.46 mm |
| พื้นผิว | |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1400:1 (Typ.) |
| สีที่แสดง | 16.7M (8-bit) , CIE1931 95% |
| เวลาตอบสนอง | 32 (Typ.)(Tr+Td) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (Min.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| ความถี่ | 60Hz |
| ประเภทหลอดไฟ | 8S2P WLED Without Driver |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | MIPI (4 data lanes) , 50 pins |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 1.8/3.1/5.5/-5.5V (VDDI/VDD/VSP/VSN) |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ SHARP LS057T1SX01
SHARP LS057T1SX01 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ SHARP LS057T1SX01 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ SHARP LS057T1SX01 หรือแอลซีดี SHARP อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย SHARP LS057T1SX01 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
SHARP LS057T1SX01 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ SHARP LS057T1SX01 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ SHARP LS057T1SX01 หรือแอลซีดี SHARP อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย SHARP LS057T1SX01 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "LS057T1SX01"
- SHARP LS057T1SX01
- แผ่นข้อมูล LS057T1SX01
- ภาพ LS057T1SX01
- ราคา LS057T1SX01
- ผู้จัดจำหน่าย LS057T1SX01

