LM201WE3-TLH3
| แผงรุ่น | LM201WE3-TLH3 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | LG Semicon |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,20.1 inch, 1680×1050 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา LM201WE3-TLH3 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| Active Area | 433.44×270.9 mm |
| เค้าโครง | 459.4×296.5 mm |
| พื้นผิว | Antiglare, Hard coating (3H) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1000:1 (Typ.) |
| สีที่แสดง | 16.7M (6-bit + Hi-FRC) |
| เวลาตอบสนอง | 1.1/3.9 (Typ.)(Tr/Td) |
| มุมมอง | 80/80/75/85 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| ความถี่ | 60Hz |
| ประเภทหลอดไฟ | 4 pcs CCFL Without Driver |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 pins |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 5.0V (Typ.) |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ LG Semicon LM201WE3-TLH3
LG Semicon LM201WE3-TLH3 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ LG Semicon LM201WE3-TLH3 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ LG Semicon LM201WE3-TLH3 หรือแอลซีดี LG Semicon อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย LG Semicon LM201WE3-TLH3 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
LG Semicon LM201WE3-TLH3 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ LG Semicon LM201WE3-TLH3 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ LG Semicon LM201WE3-TLH3 หรือแอลซีดี LG Semicon อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย LG Semicon LM201WE3-TLH3 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "LM201WE3-TLH3"
- LG Semicon LM201WE3-TLH3
- แผ่นข้อมูล LM201WE3-TLH3
- ภาพ LM201WE3-TLH3
- ราคา LM201WE3-TLH3
- ผู้จัดจำหน่าย LM201WE3-TLH3

