BP070WX1-100

| แผงรุ่น | BP070WX1-100 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | BOE |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,7.0 inch, 1280×800 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา BP070WX1-100 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| โหมดการแสดงผล | AFFS, Normally Black, Transmissive |
| Active Area | 150.72×94.2 mm |
| เค้าโครง | 161×107×4.4 mm |
| พื้นผิว | Hard coating (3H), Antireflection |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800:1 (Typ.) |
| สีที่แสดง | 16.7M (6-bit + Hi-FRC) |
| เวลาตอบสนอง | 30 (Typ.)(Tr+Td) |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| ความถี่ | 60Hz |
| ประเภทหลอดไฟ | 5S4P WLED Embedded (LED Driver) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch, 8-bit) , 39 pins |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (Typ.) |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ BOE BP070WX1-100
BOE BP070WX1-100 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ BOE BP070WX1-100 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ BOE BP070WX1-100 หรือแอลซีดี BOE อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย BOE BP070WX1-100 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
BOE BP070WX1-100 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ BOE BP070WX1-100 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ BOE BP070WX1-100 หรือแอลซีดี BOE อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย BOE BP070WX1-100 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "BP070WX1-100"
- BOE BP070WX1-100
- แผ่นข้อมูล BP070WX1-100
- ภาพ BP070WX1-100
- ราคา BP070WX1-100
- ผู้จัดจำหน่าย BP070WX1-100
