YXD101301000-60

| แผงรุ่น | YXD101301000-60 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | SEBO |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,10.1 inch, 1024×600 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา YXD101301000-60 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| Active Area | 222.72×125.28 mm |
| เค้าโครง | 235×149.2×6.3 mm |
| พื้นผิว | Antiglare |
| อัตราส่วนความคมชัด | 600:1 (Typ.) |
| สีที่แสดง | 16.2M (6-bit + FRC) , CIE1931 52% |
| เวลาตอบสนอง | 25 (Typ.)(Tr+Td) |
| มุมมอง | 70/70/60/60 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| ความถี่ | 60Hz |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED Without Driver |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch, 8-bit) , 60 pins |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3/9.6/18/-6V (Typ.)(DVDD/AVDD/VGH/VGL) |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ SEBO YXD101301000-60
SEBO YXD101301000-60 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ SEBO YXD101301000-60 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ SEBO YXD101301000-60 หรือแอลซีดี SEBO อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย SEBO YXD101301000-60 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
SEBO YXD101301000-60 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ SEBO YXD101301000-60 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ SEBO YXD101301000-60 หรือแอลซีดี SEBO อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย SEBO YXD101301000-60 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "YXD101301000-60"
- SEBO YXD101301000-60
- แผ่นข้อมูล YXD101301000-60
- ภาพ YXD101301000-60
- ราคา YXD101301000-60
- ผู้จัดจำหน่าย YXD101301000-60
