ภาพรวม
สเปค
VG-6432TSWAG01

VG-6432TSWAG01 ข้อมูลพื้นฐาน
| แผงรุ่น | VG-6432TSWAG01 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | WiseChip |
| Descrition | PM-OLED ,0.50 inch, 60×32 |
| ประเภทแผง | PM-OLED |
| ราคา VG-6432TSWAG01 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
VG-6432TSWAG01 รูปแบบและบริการวิศวกรรม
| จุดความละเอียด | 60×32 |
|---|---|
| การกำหนดค่าพิกเซล | Rectangle |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 138 PPI |
| อัตราส่วนภาพ | 2:1 (H:V) |
| ฟอร์มแฟคเตอร์ | Flat Rectangle Display |
| Dot Pitch | 0.175×0.175 mm (H×V) |
| Pixel Pitch | 0.175×0.175 mm (H×V) |
| Active Area | 11.18×5.58 mm (H×V) |
| พื้นที่หน้ากาก | 12.58×6.98 mm (H×V) |
| เค้าร่างมิติ | 14.5×11.6 mm (H×V) |
| ความลึกของโครงร่าง | 1.2±0.1 mm |
| แนวนอนหรือแนวตั้ง | Landscape type |
| แตะแผงควบคุม | Without |
VG-6432TSWAG01 คุณสมบัติออปติคอล
| สีที่แสดง | Mono(White) () |
|---|---|
| การดูทิศทาง | Symmetry |
| แสงแดดอ่านได้ | N |
VG-6432TSWAG01 คุณสมบัติของเครื่องใช้ไฟฟ้า
| Driver IC | COG Built-in SH1106 |
|---|
VG-6432TSWAG01 ระบบแบ็คไลท์
| ประเภทหลอดไฟ | self |
|---|
VG-6432TSWAG01 การเชื่อมต่อสัญญาณ
| ประเภทสัญญาณ | I²C |
|---|---|
| ระดับสัญญาณ | I²C |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | FPC |
