ภาพรวม
สเปค
UG-9664HSWAG23

UG-9664HSWAG23 ข้อมูลพื้นฐาน
| แผงรุ่น | UG-9664HSWAG23 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | WiseChip |
| Descrition | PM-OLED ,0.95 inch, 96×64 |
| ประเภทแผง | PM-OLED |
| ราคา UG-9664HSWAG23 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
UG-9664HSWAG23 รูปแบบและบริการวิศวกรรม
| จุดความละเอียด | 96×64 |
|---|---|
| การกำหนดค่าพิกเซล | Rectangle |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 121 PPI |
| อัตราส่วนภาพ | 15:10 (H:V) |
| ฟอร์มแฟคเตอร์ | Flat Rectangle Display |
| Dot Pitch | 0.208×0.210 mm (H×V) |
| Pixel Pitch | 0.208×0.210 mm (H×V) |
| Active Area | 19.953×13.424 mm (H×V) |
| พื้นที่หน้ากาก | 21.953×15.424 mm (H×V) |
| เค้าร่างมิติ | 24.9×22.95 mm (H×V) |
| ความลึกของโครงร่าง | 1.4±0.1 mm |
| แนวนอนหรือแนวตั้ง | Landscape type |
| แตะแผงควบคุม | Without |
UG-9664HSWAG23 คุณสมบัติออปติคอล
| ความสว่าง | 100 cd/m² (Typ.) |
|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด | 10000 : 1 (Min.) (Transmissive) |
| สีที่แสดง | Mono(White) () |
| การดูทิศทาง | Symmetry |
| ความเข้มของสีขาว | Wx:0.290; Wy:0.310 |
| แสงแดดอ่านได้ | N |
UG-9664HSWAG23 คุณสมบัติของเครื่องใช้ไฟฟ้า
| Driver IC | COG Built-in SSD1305 |
|---|
UG-9664HSWAG23 ระบบแบ็คไลท์
| ประเภทหลอดไฟ | self |
|---|
UG-9664HSWAG23 การเชื่อมต่อสัญญาณ
| ประเภทสัญญาณ | SPI/I²C |
|---|---|
| ระดับสัญญาณ | 4-wire SPI, I²C |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าสำหรับแผง | 2.8/2.8V (Typ.)(VDD/VDDIO) |
| ป้อนกระแสสำหรับแผง | 0.18/9.9mA (Typ.)(IDD/IDDIO) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | FPC |
