ภาพรวม
สเปค
TM062RDS01

TM062RDS01 ข้อมูลพื้นฐาน
| แผงรุ่น | TM062RDS01 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | TIANMA |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,6.2 inch, 800×480 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา TM062RDS01 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 70 °C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ~ 80 °C |
TM062RDS01 รูปแบบและบริการวิศวกรรม
| จุดความละเอียด | 800(RGB)×480 (WVGA) |
|---|---|
| การกำหนดค่าพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 150 PPI |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 (H:V) |
| ฟอร์มแฟคเตอร์ | Flat Rectangle Display |
| Dot Pitch | 0.05725×0.161 mm (H×V) |
| Pixel Pitch | 0.17175×0.161 mm (H×V) |
| น้ำหนัก | 118g |
| พื้นผิว | Antiglare |
| Active Area | 137.4×77.28 mm (H×V) |
| พื้นที่หน้ากาก | 138.4×78.28 mm (H×V) |
| เค้าร่างมิติ | 155.2×88.2 mm (H×V) |
| ความลึกของโครงร่าง | 4.9±0.3 mm |
| แนวนอนหรือแนวตั้ง | Landscape type |
| แตะแผงควบคุม | Without |
TM062RDS01 คุณสมบัติออปติคอล
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
|---|---|
| ความสว่าง | 400 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 500 : 1 (Typ.) (Transmissive) |
| สีที่แสดง | 262K/16.7M (6-bit / 6-bit + Hi-FRC) |
| ขอบเขตสี | 50% NTSC (CIE1931) |
| เวลาตอบสนอง | 20 (Typ.)(Tr+Td) |
| มุมมอง | 75/75/60/70 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| การดูทิศทาง | 12 o'clock |
| ความเข้มของสีขาว | Wx:0.306; Wy:0.323 |
| รูปแบบสีขาว | 1.25/1.33 (Typ./Max.)(9 points) |
| แสงแดดอ่านได้ | N |
TM062RDS01 คุณสมบัติของเครื่องใช้ไฟฟ้า
| ความถี่แนวตั้ง | 60Hz |
|---|---|
| การสแกนย้อนกลับ | Yes (U/D, L/R) |
| Driver IC | Built-in HX8664-B + HX8264-D |
| ตัวควบคุมเวลา (T-CON) | Embedded T-CON |
TM062RDS01 ระบบแบ็คไลท์
| ตำแหน่งหลอดไฟ | Edge light type |
|---|---|
| ประเภทหลอดไฟ | WLED |
| จำนวนโคมไฟ | 3S8P |
| รูปโคมไฟ | Array |
| แรงดันไฟหลอด | 9.6V (Typ.) |
| หลอดไฟปัจจุบัน | 160/200mA (Typ./Max.) |
| การใช้พลังงานหลอดไฟ | 1.54/1.92W (Typ./Max.) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Connector |
| คณะกรรมการไดร์เวอร์หลอดไฟ | No |
TM062RDS01 การเชื่อมต่อสัญญาณ
| ประเภทสัญญาณ | TTL |
|---|---|
| ระดับสัญญาณ | Parallel RGB (1 ch, 6/8-bit) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าสำหรับแผง | 3.3/10.5/20.0/-7V (Typ.)(VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| การใช้พลังงานแผง | 355mW (Typ.) |
| แรงดันไฟฟ้าสำหรับสัญญาณการแสดงผล | 0≤VIL≤0.3VCC; 0.7VCC≤VIH≤VCC |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | FPC |
