TCG066AALPAANN-GN00

| แผงรุ่น | TCG066AALPAANN-GN00 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | Kyocera |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,6.5 inch, 800×92 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา TCG066AALPAANN-GN00 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| Active Area | 164.4×18.906 mm |
| เค้าโครง | 196.9×27.75 mm |
| พื้นผิว | Glare (Haze 0%) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800:1 (Typ.) |
| สีที่แสดง | 262K (6-bit) , CIE1931 75% |
| เวลาตอบสนอง | 8/22 (Typ.)(Tr/Td) |
| มุมมอง | 80/80/80/60 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED Without Driver |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | CMOS (1 ch, 6-bit) , 40 pins |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (Typ.) |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ Kyocera TCG066AALPAANN-GN00
Kyocera TCG066AALPAANN-GN00 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ Kyocera TCG066AALPAANN-GN00 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ Kyocera TCG066AALPAANN-GN00 หรือแอลซีดี Kyocera อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย Kyocera TCG066AALPAANN-GN00 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
Kyocera TCG066AALPAANN-GN00 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ Kyocera TCG066AALPAANN-GN00 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ Kyocera TCG066AALPAANN-GN00 หรือแอลซีดี Kyocera อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย Kyocera TCG066AALPAANN-GN00 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "TCG066AALPAANN-GN00"
- Kyocera TCG066AALPAANN-GN00
- แผ่นข้อมูล TCG066AALPAANN-GN00
- ภาพ TCG066AALPAANN-GN00
- ราคา TCG066AALPAANN-GN00
- ผู้จัดจำหน่าย TCG066AALPAANN-GN00

