ภาพรวม
สเปค
T-51750GD065J-LW-BGN
T-51750GD065J-LW-BGN ข้อมูลพื้นฐาน
| แผงรุ่น | T-51750GD065J-LW-BGN |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | OPTREX |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,6.5 inch, 640×480 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา T-51750GD065J-LW-BGN | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 70 °C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ~ 70 °C |
T-51750GD065J-LW-BGN รูปแบบและบริการวิศวกรรม
| จุดความละเอียด | 640(RGB)×480 (VGA) |
|---|---|
| การกำหนดค่าพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 122 PPI |
| อัตราส่วนภาพ | 4:3 (H:V) |
| ฟอร์มแฟคเตอร์ | Flat Rectangle Display |
| Dot Pitch | 0.069×0.207 mm (H×V) |
| Pixel Pitch | 0.207×0.207 mm (H×V) |
| น้ำหนัก | 230g (Typ.) |
| พื้นผิว | Antiglare (Haze 9%) |
| Active Area | 132.48×99.36 mm (H×V) |
| พื้นที่หน้ากาก | 135.46×101.9 mm (H×V) |
| เค้าร่างมิติ | 158×120.36 mm (H×V) |
| ความลึกของโครงร่าง | 10.75 (Typ.) mm |
| หลุมและวงเล็บ | Face mounting holes (4-R1.75) |
| แนวนอนหรือแนวตั้ง | Landscape type |
| แตะแผงควบคุม | Without |
T-51750GD065J-LW-BGN คุณสมบัติออปติคอล
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
|---|---|
| ความสว่าง | 1000 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800 : 1 (Typ.) (Transmissive) |
| สีที่แสดง | 262K (6-bit) |
| ขอบเขตสี | 41% NTSC (CIE1931) |
| เวลาตอบสนอง | 15/16 (Typ.)(Tr/Td) |
| มุมมอง | 80/80/50/70 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| การดูทิศทาง | 6 o'clock |
| ความเข้มของสีขาว | Wx:0.320; Wy:0.350 |
| รูปแบบสีขาว | 1.43 (Max.)(5 points) |
| แสงแดดอ่านได้ | Y |
T-51750GD065J-LW-BGN คุณสมบัติของเครื่องใช้ไฟฟ้า
| ความถี่แนวตั้ง | 60Hz |
|---|---|
| การสแกนย้อนกลับ | Yes (180°) |
T-51750GD065J-LW-BGN ระบบแบ็คไลท์
| ตำแหน่งหลอดไฟ | Edge light type (Top and Bottom) |
|---|---|
| ประเภทหลอดไฟ | WLED |
| จำนวนโคมไฟ | 9S2P×2CN |
| รูปโคมไฟ | 2 strings × 2CN |
| แรงดันไฟหลอด | 26.4/32V (Typ./Max.) |
| หลอดไฟปัจจุบัน | 35mA (Typ.) |
| การใช้พลังงานหลอดไฟ | 1.28W (Max.) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Connector |
| คณะกรรมการไดร์เวอร์หลอดไฟ | No |
T-51750GD065J-LW-BGN การเชื่อมต่อสัญญาณ
| ประเภทสัญญาณ | TTL |
|---|---|
| ระดับสัญญาณ | Parallel RGB (1 ch, 6-bit) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าสำหรับแผง | 3.3/5.0V (Typ.)(VCC) |
| ป้อนกระแสสำหรับแผง | 240/180mA (Typ.)(ICC) |
| แรงดันไฟฟ้าสำหรับสัญญาณการแสดงผล | NA≤VIL≤0.8V; 2.4V≤VIH≤5.5V |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Connector |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | HRS - DF9B-31P-1V, Pitch:1.0 mm, Pin:31 pins |
