OT104KXWDLVH0
| แผงรุ่น | OT104KXWDLVH0 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | White Brand |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,10.4 inch, 1024×768 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา OT104KXWDLVH0 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| ประเภทระบบ | LCD/OLED/EPD Flat Panel > TFT-LCD Panel |
| คำสำคัญ Desc. | 10.4", 1024x768, IPS TFT, 30 pin LVDS, 1000 nits, 6/8 bit support |
| ชั้นผลิตภัณฑ์ | Graphic LCD Display |
| แท็กผลิตภัณฑ์ | Color TFT-LCD, Wide Temperature LCD, High Brightness LCD, Sunlight Readable LCD, IPS LCD |
| ส่วนประกอบของแผง | LCM |
| มติ | 1024×768 |
| อัตราส่วนภาพ | 4:3 (W:H) |
| ฟอร์มแฟคเตอร์ | Flat Rectangle |
| Active Area | 211.2 (W) × 158.4 (H) mm (A.A) |
| เค้าร่างมิติ | 236 (W) × 174.3 (H) mm |
| แม็กซ์ ความลึก | 8.9 mm |
| ครอบครัว LC | IPS Family |
| โพลาไร | Transmissive |
| ความสว่าง | 1000 (Typ.) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 900:1 (Typ.) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (L/R/U/D) |
| การดูทิศทาง | Symmetry |
| จำนวนสี | 262K/16.7M |
| ประเภทแบ็คไลท์ | WLED |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | LVDS |
| อินเทอร์เฟซพิน | 30 Pins |
| แตะแผงควบคุม | Without |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 70 °C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ~ 80 °C |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ White Brand OT104KXWDLVH0
White Brand OT104KXWDLVH0 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ White Brand OT104KXWDLVH0 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ White Brand OT104KXWDLVH0 หรือแอลซีดี White Brand อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย White Brand OT104KXWDLVH0 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
White Brand OT104KXWDLVH0 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ White Brand OT104KXWDLVH0 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ White Brand OT104KXWDLVH0 หรือแอลซีดี White Brand อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย White Brand OT104KXWDLVH0 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "OT104KXWDLVH0"
- White Brand OT104KXWDLVH0
- แผ่นข้อมูล OT104KXWDLVH0
- ภาพ OT104KXWDLVH0
- ราคา OT104KXWDLVH0
- ผู้จัดจำหน่าย OT104KXWDLVH0
