MI0700S4T-5
| แผงรุ่น | MI0700S4T-5 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | White Brand |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,7 inch, 800×480 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา MI0700S4T-5 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| ประเภทระบบ | LCD/OLED/EPD Flat Panel > TFT-LCD Panel |
| ชุด | 7 inch |
| คำสำคัญ Desc. | 7 inch, 800X480, TTL 50pins, Industry TFT, 400nit, without TP |
| ชั้นผลิตภัณฑ์ | Graphic LCD Display |
| แท็กผลิตภัณฑ์ | Color TFT-LCD, Wide Temperature LCD |
| ส่วนประกอบของแผง | LCM |
| มติ | 800×480 |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 (W:H) |
| ฟอร์มแฟคเตอร์ | Flat Rectangle |
| Active Area | 154.08 (W) × 85.92 (H) mm (A.A) |
| เค้าร่างมิติ | 164.8 (W) × 99.8 (H) mm |
| แม็กซ์ ความลึก | 5.5 mm |
| ครอบครัว LC | TN |
| โพลาไร | Transmissive |
| ความสว่าง | 400 (Typ.) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 500:1 (Typ.) |
| มุมมอง | 70/70/70/50 (L/R/U/D) |
| การดูทิศทาง | 12 o'clock |
| จำนวนสี | 16.7M |
| ประเภทแบ็คไลท์ | WLED |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | TTL |
| อินเทอร์เฟซพิน | 50 Pins |
| แตะแผงควบคุม | Touch Optional |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 70 °C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ~ 80 °C |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ White Brand MI0700S4T-5
White Brand MI0700S4T-5 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ White Brand MI0700S4T-5 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ White Brand MI0700S4T-5 หรือแอลซีดี White Brand อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย White Brand MI0700S4T-5 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
White Brand MI0700S4T-5 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ White Brand MI0700S4T-5 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ White Brand MI0700S4T-5 หรือแอลซีดี White Brand อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย White Brand MI0700S4T-5 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "MI0700S4T-5"
- White Brand MI0700S4T-5
- แผ่นข้อมูล MI0700S4T-5
- ภาพ MI0700S4T-5
- ราคา MI0700S4T-5
- ผู้จัดจำหน่าย MI0700S4T-5
