LQ133M1JW08

| แผงรุ่น | LQ133M1JW08 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | SHARP |
| Descrition | IGZO TFT-LCD ,13.3 inch, 1920×1080 |
| ประเภทแผง | IGZO TFT-LCD |
| ราคา LQ133M1JW08 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| โหมดการแสดงผล | ASV, Normally Black, Transmissive |
| Active Area | 293.76×165.24 mm |
| เค้าโครง | 301.96×175.8 mm |
| พื้นผิว | Antiglare (Haze 21%), Hard coating (3H) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1000:1 (Typ.) |
| สีที่แสดง | 16.7M (8-bit) , CIE1931 72% |
| เวลาตอบสนอง | 25 (Typ.)(Tr+Td) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| ความถี่ | 60Hz |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | eDP (2 Lanes) , 30 pins |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (Typ.) |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ SHARP LQ133M1JW08
SHARP LQ133M1JW08 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ SHARP LQ133M1JW08 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ SHARP LQ133M1JW08 หรือแอลซีดี SHARP อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย SHARP LQ133M1JW08 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
SHARP LQ133M1JW08 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ SHARP LQ133M1JW08 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ SHARP LQ133M1JW08 หรือแอลซีดี SHARP อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย SHARP LQ133M1JW08 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "LQ133M1JW08"
- SHARP LQ133M1JW08
- แผ่นข้อมูล LQ133M1JW08
- ภาพ LQ133M1JW08
- ราคา LQ133M1JW08
- ผู้จัดจำหน่าย LQ133M1JW08

