LP156WHB-TLD2

| แผงรุ่น | LP156WHB-TLD2 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | LG Display |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,15.6 inch, 1366×768 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา LP156WHB-TLD2 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| Active Area | 344.232×193.536 mm |
| เค้าโครง | 359.5×223.5×3.8 mm |
| สไตล์รูปร่าง | Flat (PCBA Flat, Depth 3.4~4.0mm) |
| พื้นผิว | |
| อัตราส่วนความคมชัด | 500:1 (Typ.) |
| สีที่แสดง | 262K (6-bit) , CIE1931 45% |
| เวลาตอบสนอง | 16 (Typ.)(Tr+Td) |
| มุมมอง | 45/45/15/35 (Min.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| ความถี่ | 60Hz |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED Embedded (LED Driver) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch, 6-bit) , 40 pins |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (Typ.) |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ LG Display LP156WHB-TLD2
LG Display LP156WHB-TLD2 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ LG Display LP156WHB-TLD2 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ LG Display LP156WHB-TLD2 หรือแอลซีดี LG Display อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย LG Display LP156WHB-TLD2 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
LG Display LP156WHB-TLD2 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ LG Display LP156WHB-TLD2 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ LG Display LP156WHB-TLD2 หรือแอลซีดี LG Display อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย LG Display LP156WHB-TLD2 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "LP156WHB-TLD2"
- LG Display LP156WHB-TLD2
- แผ่นข้อมูล LP156WHB-TLD2
- ภาพ LP156WHB-TLD2
- ราคา LP156WHB-TLD2
- ผู้จัดจำหน่าย LP156WHB-TLD2

