ภาพรวม
สเปค
LM238WF2-SSG2

LM238WF2-SSG2 ข้อมูลพื้นฐาน
| แผงรุ่น | LM238WF2-SSG2 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | LG Display |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,23.8 inch, 1920×1080 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา LM238WF2-SSG2 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| ชื่อนามแฝง | LM238WF2 (SS)(G2) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ~ 50 °C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ~ 60 °C |
LM238WF2-SSG2 รูปแบบและบริการวิศวกรรม
| จุดความละเอียด | 1920(RGB)×1080 (FHD) |
|---|---|
| การกำหนดค่าพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 92 PPI |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 (H:V) |
| ฟอร์มแฟคเตอร์ | Flat Rectangle Display |
| Dot Pitch | 0.0915×0.2745 mm (H×V) |
| Pixel Pitch | 0.2745×0.2745 mm (H×V) |
| Active Area | 527.04×296.46 mm (H×V) |
| แนวนอนหรือแนวตั้ง | Landscape type |
| แตะแผงควบคุม | Without |
LM238WF2-SSG2 คุณสมบัติออปติคอล
| โหมดการแสดงผล | AH-IPS, Normally Black, Transmissive |
|---|---|
| สีที่แสดง | 16.7M (6-bit + Hi-FRC) |
| ขอบเขตสี | 72% NTSC (CIE1931) |
| เวลาตอบสนอง | 14 (Typ.)(G to G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| การดูทิศทาง | Symmetry |
| ความเข้มของสีขาว | Wx:0.313; Wy:0.329 |
| รูปแบบสีขาว | 1.33 (Max.)(9 points) |
| แสงแดดอ่านได้ | N |
LM238WF2-SSG2 คุณสมบัติของเครื่องใช้ไฟฟ้า
| ความถี่แนวตั้ง | 60Hz |
|---|---|
| การสแกนย้อนกลับ | No |
LM238WF2-SSG2 ระบบแบ็คไลท์
| ตำแหน่งหลอดไฟ | Edge light type |
|---|---|
| ประเภทหลอดไฟ | WLED |
LM238WF2-SSG2 การเชื่อมต่อสัญญาณ
| ประเภทสัญญาณ | LVDS |
|---|---|
| ระดับสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าสำหรับแผง | 5.0V (Typ.) |
| ป้อนกระแสสำหรับแผง | 410/510mA (Typ./Max.) |
| การใช้พลังงานแผง | 2.05/2.55W (Typ./Max.) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Connector |
| ตำแหน่งของอินเทอร์เฟซ | |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | UJU - IS100-L30O-C23, Pitch:1.0 mm, Pin:30 pins |
