LM220WE1-TLE1

| แผงรุ่น | LM220WE1-TLE1 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | LG Display |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,22.0 inch, 1680×1050 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา LM220WE1-TLE1 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| Active Area | 473.76×296.1 mm |
| เค้าโครง | 493.7×320.1 mm |
| พื้นผิว | Antiglare, Hard coating (3H) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1000:1 (Typ.) |
| สีที่แสดง | 16.7M (6-bit + Hi-FRC) |
| เวลาตอบสนอง | 1.3/3.7 (Typ.)(Tr/Td) |
| มุมมอง | 85/85/75/85 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| ความถี่ | 60Hz |
| ประเภทหลอดไฟ | 4 pcs CCFL Without Driver |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 pins |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 5.0V (Typ.) |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ LG Display LM220WE1-TLE1
LG Display LM220WE1-TLE1 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ LG Display LM220WE1-TLE1 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ LG Display LM220WE1-TLE1 หรือแอลซีดี LG Display อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย LG Display LM220WE1-TLE1 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
LG Display LM220WE1-TLE1 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ LG Display LM220WE1-TLE1 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ LG Display LM220WE1-TLE1 หรือแอลซีดี LG Display อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย LG Display LM220WE1-TLE1 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "LM220WE1-TLE1"
- LG Display LM220WE1-TLE1
- แผ่นข้อมูล LM220WE1-TLE1
- ภาพ LM220WE1-TLE1
- ราคา LM220WE1-TLE1
- ผู้จัดจำหน่าย LM220WE1-TLE1

