LM20A21

| แผงรุ่น | LM20A21 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | SHARP |
| Descrition | STN-LCD ,2.9 inch, 20×2 |
| ประเภทแผง | STN-LCD |
| ราคา LM20A21 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| โหมดการแสดงผล | STN, Reflective |
| แสดงแบบอักษร | 5×7 dots + cursor |
| ขนาดตัวอักษร | 3.20×5.55 mm |
| Character Pitch | 3.25×5.95 mm |
| Active Area | 73.5×11.5 mm |
| พื้นที่หน้ากาก | 83×18.6 mm |
| เค้าโครง | 115×36×11 mm |
| อัตราส่วนความคมชัด | |
| สีที่แสดง | Monochrome (1-bit) |
| เวลาตอบสนอง | |
| ประเภทหลอดไฟ | No B/L |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | CPU , 14 pins |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 5.0V (Typ.) |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ SHARP LM20A21
SHARP LM20A21 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ SHARP LM20A21 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ SHARP LM20A21 หรือแอลซีดี SHARP อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย SHARP LM20A21 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
SHARP LM20A21 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ SHARP LM20A21 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ SHARP LM20A21 หรือแอลซีดี SHARP อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย SHARP LM20A21 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "LM20A21"
- SHARP LM20A21
- แผ่นข้อมูล LM20A21
- ภาพ LM20A21
- ราคา LM20A21
- ผู้จัดจำหน่าย LM20A21

