ภาพรวม
สเปค
LC650EUF-FHM3

LC650EUF-FHM3 ข้อมูลพื้นฐาน
| แผงรุ่น | LC650EUF-FHM3 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | LG Display |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,65 inch, 1920×1080 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา LC650EUF-FHM3 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| ชื่อนามแฝง | LC650EUF (FH)(M3) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ~ 50 °C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ~ 60 °C |
LC650EUF-FHM3 รูปแบบและบริการวิศวกรรม
| จุดความละเอียด | 1920(RGB)×1080 (FHD) |
|---|---|
| การกำหนดค่าพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 34 PPI |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 (H:V) |
| ฟอร์มแฟคเตอร์ | Flat Rectangle Display |
| Dot Pitch | 0.248×0.744 mm (H×V) |
| Pixel Pitch | 0.744×0.744 mm (H×V) |
| น้ำหนัก | 20.5/21.5Kgs (Typ./Max.) |
| พื้นผิว | Antiglare (Haze 1%), Hard coating (3H) |
| Active Area | 1428.5×803.5 mm (H×V) |
| พื้นที่หน้ากาก | 1433.4×808.47 mm (H×V) |
| เค้าร่างมิติ | 1452.2×831.5 mm (H×V) |
| ความลึกของโครงร่าง | 26.6/31.6 (Typ./Max.) mm |
| แนวนอนหรือแนวตั้ง | Landscape type |
| แตะแผงควบคุม | Without |
LC650EUF-FHM3 คุณสมบัติออปติคอล
| โหมดการแสดงผล | IPS, Normally Black, Transmissive |
|---|---|
| ความสว่าง | 350 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1400 : 1 (Typ.) (Transmissive) |
| สีที่แสดง | 1.06B (8-bit + Dithering) |
| ขอบเขตสี | 68% NTSC (CIE1931) |
| เวลาตอบสนอง | 5 (Typ.)(G to G); 8 (Typ.)(MPRT) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Min.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| การดูทิศทาง | Symmetry |
| ความเข้มของสีขาว | Wx:0.280; Wy:0.285 |
| รูปแบบสีขาว | 1.43 (Max.)(9 points) |
| แสงแดดอ่านได้ | N |
LC650EUF-FHM3 คุณสมบัติของเครื่องใช้ไฟฟ้า
| ความถี่แนวตั้ง | 120Hz |
|---|---|
| การสแกนย้อนกลับ | No |
| การใช้พลังงานรวม | 83.34W (Typ.) |
LC650EUF-FHM3 ระบบแบ็คไลท์
| ตำแหน่งหลอดไฟ | Edge light type |
|---|---|
| ประเภทหลอดไฟ | WLED |
| อายุการใช้งานหลอดไฟ | 30K(Min.) (Hours) |
| แรงดันไฟหลอด | 222.5/244.08V (Typ./Max.) |
| หลอดไฟปัจจุบัน | 180mA (Typ.) |
| การใช้พลังงานหลอดไฟ | 80.1/87.9W (Typ./Max.) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Connector |
| คณะกรรมการไดร์เวอร์หลอดไฟ | No |
LC650EUF-FHM3 การเชื่อมต่อสัญญาณ
| ประเภทสัญญาณ | LVDS |
|---|---|
| ระดับสัญญาณ | LVDS (4 ch, 8/10-bit) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าสำหรับแผง | 12.0V (Typ.) |
| ป้อนกระแสสำหรับแผง | 270/350mA (Typ./Max.) |
| การใช้พลังงานแผง | 3.24/4.21W (Typ./Max.) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Connector |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | JAE - FI-RE51S-HF, Pitch:0.5 mm, Pin:51 pins |
