ภาพรวม
สเปค
LC430EGJ-SHA1

LC430EGJ-SHA1 ข้อมูลพื้นฐาน
| แผงรุ่น | LC430EGJ-SHA1 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | LG Display |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,43 inch, 3840×2160 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา LC430EGJ-SHA1 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| ชื่อนามแฝง | LC430EGJ (SH)(A1) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ~ 50 °C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ~ 60 °C |
LC430EGJ-SHA1 รูปแบบและบริการวิศวกรรม
| จุดความละเอียด | 3840(RGB)×2160 (UHD) |
|---|---|
| การกำหนดค่าพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 103 PPI |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 (H:V) |
| ฟอร์มแฟคเตอร์ | Flat Rectangle Display |
| Dot Pitch | 0.0817×0.2451 mm (H×V) |
| Pixel Pitch | 0.2451×0.2451 mm (H×V) |
| น้ำหนัก | 1.50Kgs (Typ.) |
| พื้นผิว | Antiglare (Haze 1%), Hard coating (3H) |
| Active Area | 941.184×529.416 mm (H×V) |
| เค้าร่างมิติ | 953×543 mm (H×V) |
| ความลึกของโครงร่าง | 1.40 (Typ.) mm |
| แนวนอนหรือแนวตั้ง | Landscape type |
| แตะแผงควบคุม | Without |
LC430EGJ-SHA1 คุณสมบัติออปติคอล
| โหมดการแสดงผล | IPS, Normally Black, Transmissive |
|---|---|
| ความสว่าง | 0 cd/m² |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1100 : 1 (Typ.) (Transmissive) |
| สีที่แสดง | 16.7M (8-bit) |
| เวลาตอบสนอง | 6 (Typ.)(G to G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Min.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| การดูทิศทาง | Symmetry |
| การส่งผ่าน | 6.55% (Typ.)(with Polarizer) |
| แสงแดดอ่านได้ | N |
LC430EGJ-SHA1 คุณสมบัติของเครื่องใช้ไฟฟ้า
| ความถี่แนวตั้ง | 60Hz |
|---|
LC430EGJ-SHA1 ระบบแบ็คไลท์
| ประเภทหลอดไฟ | No B/L |
|---|
LC430EGJ-SHA1 การเชื่อมต่อสัญญาณ
| ประเภทสัญญาณ | EPI |
|---|---|
| ระดับสัญญาณ | EPI |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าสำหรับแผง | 12.0V (Typ.) |
| ป้อนกระแสสำหรับแผง | 0.9/1.2A (Typ./Max.) |
| การใช้พลังงานแผง | 11.0/14.4W (Typ./Max.) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Connector |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | HRS - TF06L-60S-0.5SH, Pitch:0.5 mm, Pin:60 pins |
