ภาพรวม
สเปค
LC185WH1-TLG1

LC185WH1-TLG1 ข้อมูลพื้นฐาน
| แผงรุ่น | LC185WH1-TLG1 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | LG Display |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,18.5 inch, 1366×768 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา LC185WH1-TLG1 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| ชื่อนามแฝง | LC185WH1 (TL)(G1) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ~ 50 °C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ~ 60 °C |
LC185WH1-TLG1 รูปแบบและบริการวิศวกรรม
| จุดความละเอียด | 1366(RGB)×768 (WXGA) |
|---|---|
| การกำหนดค่าพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 84 PPI |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 (H:V) |
| ฟอร์มแฟคเตอร์ | Flat Rectangle Display |
| Dot Pitch | 0.100×0.300 mm (H×V) |
| Pixel Pitch | 0.300×0.300 mm (H×V) |
| น้ำหนัก | 1.37Kgs (Typ.) |
| พื้นผิว | Antiglare, Hard coating (3H) |
| Active Area | 409.8×230.4 mm (H×V) |
| พื้นที่หน้ากาก | 413.4×234.0 mm (H×V) |
| เค้าร่างมิติ | 430.37×254.6 mm (H×V) |
| ความลึกของโครงร่าง | 13.5 (Max.) mm |
| หลุมและวงเล็บ | Side mounting holes (4-M3) on left, right bezel |
| แนวนอนหรือแนวตั้ง | Landscape type |
| แตะแผงควบคุม | Without |
LC185WH1-TLG1 คุณสมบัติออปติคอล
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1000 : 1 (Typ.) (Transmissive) |
| สีที่แสดง | 16.7M (6-bit + Hi-FRC) |
| เวลาตอบสนอง | 1.1/3.9 (Typ.)(Tr/Td) |
| มุมมอง | 85/85/75/85 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| การดูทิศทาง | 6 o'clock |
| ความเข้มของสีขาว | Wx:0.313; Wy:0.329 |
| รูปแบบสีขาว | 1.33 (Max.)(9 points) |
| แสงแดดอ่านได้ | N |
LC185WH1-TLG1 คุณสมบัติของเครื่องใช้ไฟฟ้า
| ความถี่แนวตั้ง | 60Hz |
|---|---|
| การสแกนย้อนกลับ | No |
| การใช้พลังงานรวม | 13.66W (Typ.) |
LC185WH1-TLG1 ระบบแบ็คไลท์
| ตำแหน่งหลอดไฟ | Edge light type (Top and Bottom) |
|---|---|
| ประเภทหลอดไฟ | CCFL |
| จำนวนโคมไฟ | 2 pcs |
| รูปโคมไฟ | Straight |
| อายุการใช้งานหลอดไฟ | 50K(Min.) (Hours) |
| แรงดันไฟหลอด | 655/670/810V (Min./Typ./Max.) |
| หลอดไฟปัจจุบัน | 2.5/7.5/8.0mA (Min./Typ./Max.) |
| ความถี่ของหลอดไฟ | 40/60/70KHz (Min./Typ./Max.) |
| แรงดันไฟฟ้าเริ่มต้นของหลอดไฟ | 1100/1400V (Max.)(Ta=+25/0℃) |
| การใช้พลังงานหลอดไฟ | 10.06W |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Connector |
| คณะกรรมการไดร์เวอร์หลอดไฟ | No |
LC185WH1-TLG1 การเชื่อมต่อสัญญาณ
| ประเภทสัญญาณ | LVDS |
|---|---|
| ระดับสัญญาณ | LVDS (1 ch, 8-bit) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าสำหรับแผง | 5.0V (Typ.) |
| ป้อนกระแสสำหรับแผง | 900/1170mA (Typ./Max.) |
| การใช้พลังงานแผง | 3.6/4.68W (Typ./Max.) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Connector |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LS Mtron - GT103-30S-H23-D, Pitch:1.0 mm, Pin:30 pins |
