HV230FH2-600

| แผงรุ่น | HV230FH2-600 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | BOE |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,23.0 inch, 1920×1080 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา HV230FH2-600 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| โหมดการแสดงผล | ADS, Normally Black, Transmissive |
| Active Area | 509.184×286.416 mm |
| เค้าโครง | 525.5×301.5 mm |
| พื้นผิว | Clear |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1000:1 (Typ.) |
| สีที่แสดง | 16.7M (8-bit) |
| เวลาตอบสนอง | 14 (Typ.)(G to G) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| ความถี่ | 60Hz |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 pins |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 5.0V (Typ.) |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ BOE HV230FH2-600
BOE HV230FH2-600 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ BOE HV230FH2-600 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ BOE HV230FH2-600 หรือแอลซีดี BOE อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย BOE HV230FH2-600 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
BOE HV230FH2-600 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ BOE HV230FH2-600 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ BOE HV230FH2-600 หรือแอลซีดี BOE อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย BOE HV230FH2-600 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "HV230FH2-600"
- BOE HV230FH2-600
- แผ่นข้อมูล HV230FH2-600
- ภาพ HV230FH2-600
- ราคา HV230FH2-600
- ผู้จัดจำหน่าย HV230FH2-600

