ภาพรวม
สเปค
H163QLN01.1

H163QLN01.1 ข้อมูลพื้นฐาน
| แผงรุ่น | H163QLN01.1 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | AUO |
| Descrition | AM-OLED ,1.63 inch, 320×320 |
| ประเภทแผง | AM-OLED |
| ราคา H163QLN01.1 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| ชื่อนามแฝง | X163QLN01 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 60 °C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ~ 70 °C |
H163QLN01.1 รูปแบบและบริการวิศวกรรม
| จุดความละเอียด | 320(RGB)×320 |
|---|---|
| การกำหนดค่าพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 277 PPI |
| อัตราส่วนภาพ | 1:1 (H:V) |
| ฟอร์มแฟคเตอร์ | Flat Rectangle Display |
| Dot Pitch | 0.0305×0.0915 mm (H×V) |
| Pixel Pitch | 0.0915×0.0915 mm (H×V) |
| Active Area | 29.28×29.28 mm (H×V) |
| เค้าร่างมิติ | 32.08×36.48 mm (H×V) |
| ความลึกของโครงร่าง | 0.7/1.38 (Typ./Max.) mm |
| แนวนอนหรือแนวตั้ง | Landscape type |
| แตะแผงควบคุม | Without |
H163QLN01.1 คุณสมบัติออปติคอล
| ความสว่าง | 300 cd/m² (Typ.) |
|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด | 10000 : 1 (Min.) (Transmissive) |
| สีที่แสดง | 16.7M (8-bit) |
| ขอบเขตสี | 103% NTSC (CIE1931) |
| เวลาตอบสนอง | 1 (Max.)(Tr+Td) |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (Min.)(CR≥1600) (L/R/U/D) |
| การดูทิศทาง | Symmetry |
| ความเข้มของสีขาว | Wx:0.305; Wy:0.320 |
| รูปแบบสีขาว | 1.33 (Max.)(9 points) |
| แสงแดดอ่านได้ | Y |
H163QLN01.1 คุณสมบัติของเครื่องใช้ไฟฟ้า
| การสแกนย้อนกลับ | No |
|---|---|
| Driver IC | COG Built-in RM69032 |
H163QLN01.1 ระบบแบ็คไลท์
| ประเภทหลอดไฟ | self |
|---|
H163QLN01.1 การเชื่อมต่อสัญญาณ
| ประเภทสัญญาณ | MIPI |
|---|---|
| ระดับสัญญาณ | MIPI (1 data lane) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าสำหรับแผง | 1.8/3.0/4.6/3.4V (Typ.)(IOVDD/VDD/ELVDD/ELVSS) |
| ป้อนกระแสสำหรับแผง | 0.01/8.4mA (Typ.)((IOIDD/IDD) |
| การใช้พลังงานแผง | 138.4mW (Max.) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Connector |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | Panasonic - AXE620124, Pitch:0.4 mm, Pin:20 pins |
