ภาพรวม
สเปค
DMC-20481NY-LY-BJE-BMN

DMC-20481NY-LY-BJE-BMN ข้อมูลพื้นฐาน
| แผงรุ่น | DMC-20481NY-LY-BJE-BMN |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | Kyocera |
| Descrition | STN-LCD ,2.9 inch, 20×4 |
| ประเภทแผง | STN-LCD |
| ราคา DMC-20481NY-LY-BJE-BMN | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ~ 50 °C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ~ 70 °C |
DMC-20481NY-LY-BJE-BMN รูปแบบและบริการวิศวกรรม
| แสดงรูปแบบ | 20 characters × 4 lines |
|---|---|
| แสดงแบบอักษร | 5×8 dots |
| ขนาดตัวอักษร | 2.95×4.75 mm |
| Character Pitch | 3.55×5.35 mm |
| การกำหนดค่าพิกเซล | Rectangle |
| อัตราส่วนภาพ | >3:1 (H:V) |
| ฟอร์มแฟคเตอร์ | Flat Rectangle Display |
| Dot Pitch | 0.60×0.60 mm (H×V) |
| น้ำหนัก | 70g (Max.) |
| Active Area | 70.4×20.8 mm (H×V) |
| เค้าร่างมิติ | 98.5×61 mm (H×V) |
| ความลึกของโครงร่าง | 15.6 (Max.) mm |
| หลุมและวงเล็บ | Face mounting holes (4-Φ2.8) on left, right PCB |
| แนวนอนหรือแนวตั้ง | Landscape type |
| แตะแผงควบคุม | Without |
DMC-20481NY-LY-BJE-BMN คุณสมบัติออปติคอล
| โหมดการแสดงผล | STN, Yellow/Green (Positive), Transmissive |
|---|---|
| ความสว่าง | 60 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 8 : 1 (Typ.) (Transmissive) |
| สีที่แสดง | Monochrome () |
| เวลาตอบสนอง | 180/140 (Typ.)(Tr/Td) |
| การดูทิศทาง | 6 o'clock |
| แสงแดดอ่านได้ | N |
DMC-20481NY-LY-BJE-BMN คุณสมบัติของเครื่องใช้ไฟฟ้า
| วิธีการขับขี่ | Duty: 1/16 , Bias: 1/5 |
|---|
DMC-20481NY-LY-BJE-BMN ระบบแบ็คไลท์
| ตำแหน่งหลอดไฟ | Edge light type |
|---|---|
| ประเภทหลอดไฟ | YG-LED |
| แรงดันไฟหลอด | 4.0±0.2V |
| หลอดไฟปัจจุบัน | 240mA (Typ.) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Pad |
| คณะกรรมการไดร์เวอร์หลอดไฟ | No |
DMC-20481NY-LY-BJE-BMN การเชื่อมต่อสัญญาณ
| ประเภทสัญญาณ | Parallel Data |
|---|---|
| ระดับสัญญาณ | Parallel Data (8-bit) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าสำหรับแผง | 5.0V (Typ.) |
| ป้อนกระแสสำหรับแผง | 2.3/5.0mA (Typ./Max.) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Pad |
