CLAA150XM04

| แผงรุ่น | CLAA150XM04 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | CPT |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,15.0 inch, 1024×768 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา CLAA150XM04 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| Active Area | 304.1×228.1 mm |
| เค้าโครง | 326.5×253.5 mm |
| พื้นผิว | |
| อัตราส่วนความคมชัด | 700:1 (Typ.) |
| สีที่แสดง | 16.2M (6-bit + FRC) |
| เวลาตอบสนอง | 8 (Typ.)(Tr+Td) |
| มุมมอง | 80/80/70/70 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| ความถี่ | 60Hz |
| ประเภทหลอดไฟ | 3 strings WLED Embedded (LED Driver) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch, 8-bit) , 20 pins |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (Typ.) |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ CPT CLAA150XM04
CPT CLAA150XM04 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ CPT CLAA150XM04 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ CPT CLAA150XM04 หรือแอลซีดี CPT อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย CPT CLAA150XM04 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
CPT CLAA150XM04 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ CPT CLAA150XM04 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ CPT CLAA150XM04 หรือแอลซีดี CPT อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย CPT CLAA150XM04 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "CLAA150XM04"
- CPT CLAA150XM04
- แผ่นข้อมูล CLAA150XM04
- ภาพ CLAA150XM04
- ราคา CLAA150XM04
- ผู้จัดจำหน่าย CLAA150XM04

