ภาพรวม
สเปค
B140XTN06.3

B140XTN06.3 ข้อมูลพื้นฐาน
| แผงรุ่น | B140XTN06.3 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | AUO |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,14.0 inch, 1366×768 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา B140XTN06.3 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ~ 50 °C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ~ 60 °C |
| หมายเหตุ | eDP1.2 |
B140XTN06.3 รูปแบบและบริการวิศวกรรม
| จุดความละเอียด | 1366(RGB)×768 (WXGA) |
|---|---|
| การกำหนดค่าพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 112 PPI |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 (H:V) |
| ฟอร์มแฟคเตอร์ | Flat Rectangle Display |
| Dot Pitch | 0.0755×0.2265 mm (H×V) |
| Pixel Pitch | 0.2265×0.2265 mm (H×V) |
| น้ำหนัก | 295g (Max.) |
| พื้นผิว | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Active Area | 309.399×173.952 mm (H×V) |
| เค้าร่างมิติ | 326.18×205.1 mm (H×V) |
| ความลึกของโครงร่าง | 3.0 (Max.) mm |
| สไตล์รูปร่าง | Slim (PCBA Flat, Depth ≤3.2mm) |
| หลุมและวงเล็บ | Face mounting holes |
| แนวนอนหรือแนวตั้ง | Landscape type |
| แตะแผงควบคุม | Without |
B140XTN06.3 คุณสมบัติออปติคอล
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
|---|---|
| ความสว่าง | 200 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 500 : 1 (Typ.) (Transmissive) |
| สีที่แสดง | 262K (6-bit) |
| ขอบเขตสี | 45% NTSC (CIE1931) |
| เวลาตอบสนอง | 2/6 (Typ.)(Tr/Td) |
| มุมมอง | 45/45/15/35 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| การดูทิศทาง | 6 o'clock |
| ความเข้มของสีขาว | Wx:0.313; Wy:0.329 |
| รูปแบบสีขาว | 1.25/1.60 (Max.)(5/13 points) |
| แสงแดดอ่านได้ | N |
B140XTN06.3 คุณสมบัติของเครื่องใช้ไฟฟ้า
| ความถี่แนวตั้ง | 60Hz |
|---|---|
| การสแกนย้อนกลับ | No |
| การใช้พลังงานรวม | 3.4W (Max.) |
B140XTN06.3 ระบบแบ็คไลท์
| ตำแหน่งหลอดไฟ | Edge light type |
|---|---|
| ประเภทหลอดไฟ | WLED |
| อายุการใช้งานหลอดไฟ | 15K(Min.) (Hours) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Included in panel signal interface |
| คณะกรรมการไดร์เวอร์หลอดไฟ | 5.5/12.0/21.0V (Min./Typ./Max.) |
B140XTN06.3 การเชื่อมต่อสัญญาณ
| ประเภทสัญญาณ | eDP |
|---|---|
| ระดับสัญญาณ | eDP (1 Lane) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าสำหรับแผง | 3.3V (Typ.) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Connector |
| ตำแหน่งของอินเทอร์เฟซ | |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | JAE - HD1S040HA1, Pitch:0.5 mm, Pin:40 pins |
