B140XTN04.3

| แผงรุ่น | B140XTN04.3 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | AUO |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,14.0 inch, 1366×768 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา B140XTN04.3 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| Active Area | 309.399×173.952 mm |
| สไตล์รูปร่าง | Slim (PCBA Flat, Depth ≤3.2mm) |
| พื้นผิว | Hard coating (3H) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 400:1 (Typ.) |
| สีที่แสดง | 262K (6-bit) , CIE1931 45% |
| เวลาตอบสนอง | 25 (Typ.)(Tr+Td) |
| มุมมอง | |
| ความถี่ | 60Hz |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED Embedded (LED Driver) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | eDP (1 Lane) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (Typ.) |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ AUO B140XTN04.3
AUO B140XTN04.3 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ AUO B140XTN04.3 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ AUO B140XTN04.3 หรือแอลซีดี AUO อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย AUO B140XTN04.3 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
AUO B140XTN04.3 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ AUO B140XTN04.3 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ AUO B140XTN04.3 หรือแอลซีดี AUO อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย AUO B140XTN04.3 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "B140XTN04.3"
- AUO B140XTN04.3
- แผ่นข้อมูล B140XTN04.3
- ภาพ B140XTN04.3
- ราคา B140XTN04.3
- ผู้จัดจำหน่าย B140XTN04.3

