B140XTN02.8

| แผงรุ่น | B140XTN02.8 |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | AUO |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,14.0 inch, 1366×768 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา B140XTN02.8 | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| Active Area | 309.399×173.952 mm |
| เค้าโครง | 320.4×205.1×3 mm |
| สไตล์รูปร่าง | Slim (PCBA Flat, Depth ≤3.2mm) |
| พื้นผิว | Antiglare, Hard coating (3H) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 400:1 (Typ.) |
| สีที่แสดง | 262K (6-bit) , CIE1931 45% |
| เวลาตอบสนอง | 8 (Typ.)(Tr+Td) |
| มุมมอง | 45/45/20/40 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| ความถี่ | 60Hz |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED Embedded (LED Driver) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch, 6-bit) , 40 pins |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (Typ.) |
LCD-Distar.com เป็นผู้จัดจำหน่ายถุงน่องแบบพิเศษ AUO B140XTN02.8
AUO B140XTN02.8 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ AUO B140XTN02.8 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ AUO B140XTN02.8 หรือแอลซีดี AUO อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย AUO B140XTN02.8 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
AUO B140XTN02.8 ใหม่ & หุ้นเดิมที่ LCDs-Display.com การจัดส่งในวันเดียวกันพร้อมค่าจัดส่งฟรี
สำหรับ AUO B140XTN02.8 pdf เอกสารข้อมูลหรือรายละเอียดของ AUO B140XTN02.8 หรือแอลซีดี AUO อื่นโปรด ส่งอีเมลถึงเราเรายินดีที่จะให้บริการ
ขอใบเสนอราคาจากตัวแทนจำหน่าย AUO B140XTN02.8 ที่ LCDs-Display.com ส่งอีเมลถึงเรา: info@LCDs-Display.com
คำที่เกี่ยวข้องสำหรับ "B140XTN02.8"
- AUO B140XTN02.8
- แผ่นข้อมูล B140XTN02.8
- ภาพ B140XTN02.8
- ราคา B140XTN02.8
- ผู้จัดจำหน่าย B140XTN02.8

