ภาพรวม
สเปค
AT070WSM-NW1-3800(3G00)

AT070WSM-NW1-3800(3G00) ข้อมูลพื้นฐาน
| แผงรุ่น | AT070WSM-NW1-3800(3G00) |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | BOE |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,7.0 inch, 1024×600 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา AT070WSM-NW1-3800(3G00) | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 70 °C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ~ 80 °C |
AT070WSM-NW1-3800(3G00) รูปแบบและบริการวิศวกรรม
| จุดความละเอียด | 1024(RGB)×600 (WSVGA) |
|---|---|
| การกำหนดค่าพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 170 PPI |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 (H:V) |
| ฟอร์มแฟคเตอร์ | Flat Rectangle Display |
| Dot Pitch | 0.0502×0.1432 mm (H×V) |
| Pixel Pitch | 0.1506×0.1432 mm (H×V) |
| น้ำหนัก | 150g (Max.) |
| พื้นผิว | Antiglare |
| Active Area | 154.22×85.92 mm (H×V) |
| พื้นที่หน้ากาก | 157.22×88.92 mm (H×V) |
| เค้าร่างมิติ | 164.9×100 mm (H×V) |
| ความลึกของโครงร่าง | 4.8±0.3 mm |
| หลุมและวงเล็บ | Without |
| แนวนอนหรือแนวตั้ง | Landscape type |
| แตะแผงควบคุม | Without |
AT070WSM-NW1-3800(3G00) คุณสมบัติออปติคอล
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
|---|---|
| ความสว่าง | 500 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800 : 1 (Typ.) (Transmissive) |
| สีที่แสดง | 262K/16.7M (6-bit / 6-bit + Hi-FRC) |
| ขอบเขตสี | 50% NTSC (CIE1931) |
| เวลาตอบสนอง | 25 (Typ.)(Tr+Tf) |
| มุมมอง | 80/80/60/70 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| ความเข้มของสีขาว | Wx:0.310; Wy:0.330 |
| แสงแดดอ่านได้ | N |
AT070WSM-NW1-3800(3G00) คุณสมบัติของเครื่องใช้ไฟฟ้า
| ความถี่แนวตั้ง | 60Hz |
|---|---|
| การสแกนย้อนกลับ | Yes (U/D, L/R) |
| การใช้พลังงานรวม | 2.5W (Max.) |
AT070WSM-NW1-3800(3G00) ระบบแบ็คไลท์
| ตำแหน่งหลอดไฟ | Edge light type |
|---|---|
| ประเภทหลอดไฟ | WLED |
| จำนวนโคมไฟ | 3S10P |
| รูปโคมไฟ | Array |
| อายุการใช้งานหลอดไฟ | 15K(Min.) (Hours) |
| แรงดันไฟหลอด | 9.9/10.5V (Typ./Max.) |
| หลอดไฟปัจจุบัน | 200mA (Typ.) |
| การใช้พลังงานหลอดไฟ | 2.1W (Max.) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Included in panel signal interface |
| คณะกรรมการไดร์เวอร์หลอดไฟ | No |
AT070WSM-NW1-3800(3G00) การเชื่อมต่อสัญญาณ
| ประเภทสัญญาณ | LVDS |
|---|---|
| ระดับสัญญาณ | LVDS (1 ch, 6/8-bit) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าสำหรับแผง | 3.3/9.6/18/-6V (Typ.)(VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| การใช้พลังงานแผง | 0.21/0.25W (Typ./Max.) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | FPC |
