ภาพรวม
สเปค
AM-800600K7TMQW-A1H

AM-800600K7TMQW-A1H ข้อมูลพื้นฐาน
| แผงรุ่น | AM-800600K7TMQW-A1H |
|---|---|
| แผงยี่ห้อ | AMPIRE |
| Descrition | a-Si TFT-LCD ,10.4 inch, 800×600 |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD |
| ราคา AM-800600K7TMQW-A1H | คำขอราคาและระยะเวลารอสินค้า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 70 °C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ~ 80 °C |
AM-800600K7TMQW-A1H รูปแบบและบริการวิศวกรรม
| จุดความละเอียด | 800(RGB)×600 (SVGA) |
|---|---|
| การกำหนดค่าพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 96 PPI |
| อัตราส่วนภาพ | 4:3 (H:V) |
| ฟอร์มแฟคเตอร์ | Flat Rectangle Display |
| Dot Pitch | 0.088×0.264 mm (H×V) |
| Pixel Pitch | 0.264×0.264 mm (H×V) |
| Active Area | 211.2×158.4 mm (H×V) |
| เค้าร่างมิติ | 236×176.9 mm (H×V) |
| ความลึกของโครงร่าง | 5.7/9.0 (Typ./Max.) mm |
| หลุมและวงเล็บ | Face mounting holes (4 pcs) on left, right bezel |
| แนวนอนหรือแนวตั้ง | Landscape type |
| แตะแผงควบคุม | Embeded (4-wire Resistive) |
AM-800600K7TMQW-A1H คุณสมบัติออปติคอล
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
|---|---|
| ความสว่าง | 500 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 500 : 1 (Typ.) (Transmissive) |
| สีที่แสดง | 262K (6-bit) |
| ขอบเขตสี | 50% NTSC (CIE1931) |
| เวลาตอบสนอง | 5/15 (Typ.)(Tr/Td) |
| มุมมอง | 70/70/50/60 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| การดูทิศทาง | 6 o'clock |
| ความเข้มของสีขาว | Wx:0.290; Wy:0.318 |
| แสงแดดอ่านได้ | N |
AM-800600K7TMQW-A1H คุณสมบัติของเครื่องใช้ไฟฟ้า
| ความถี่แนวตั้ง | 60Hz |
|---|---|
| การสแกนย้อนกลับ | No |
| การใช้พลังงานรวม | 3.45W (Typ.) |
AM-800600K7TMQW-A1H ระบบแบ็คไลท์
| ตำแหน่งหลอดไฟ | Edge light type |
|---|---|
| ประเภทหลอดไฟ | WLED |
| จำนวนโคมไฟ | 6S8P |
| รูปโคมไฟ | Array |
| อายุการใช้งานหลอดไฟ | 20K(Typ.) (Hours) |
| แรงดันไฟหลอด | 19.2V (Typ.) |
| หลอดไฟปัจจุบัน | 120mA (Typ.) |
| การใช้พลังงานหลอดไฟ | 2.31W (Typ.) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Connector |
| คณะกรรมการไดร์เวอร์หลอดไฟ | 6.0/12.0/15.0V (Min./Typ./Max.) |
AM-800600K7TMQW-A1H การเชื่อมต่อสัญญาณ
| ประเภทสัญญาณ | TTL |
|---|---|
| ระดับสัญญาณ | TTL (1 ch, 6-bit) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าสำหรับแผง | 3.3V (Typ.) |
| ป้อนกระแสสำหรับแผง | 110mA (Typ.) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | Connector |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | HRS - DF19K-20P-1H, Pitch:1.0 mm, Pin:20 pins |
